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HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI
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MUHTASARI WA KIKAO MAALUM CHA BODI YA ZABUNI YA HALMASHAURI YA
WILAYA IKUNGI CHA TAREHE 30/10/2021 KILICHOFANYIKA UKUMBI WA

MIKUTANO WA HALMASHAURI

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:
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Richard O. Rwehumbiza — Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira- Mwenyekiti
Mkome Salige — Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi na Ugavi — Katibu

Eva G. Myula — Mkuu wa Kitengo cha Tehama — Mjumbe

Dr. Antony Mwangolombe — Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi — Mjumbe
Ngwano J. Ngwano — Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari - Mjumbe

WAJUMBE WASIOHUDHURIA:

1. Margaret Kapolesya — Kwa taarifa
SEKRETARIET!:
1. Mariam Msangi — Afisa Manunuz

2.
3.

Bahati Peter - Mwandishi wa vikao
Faith Mponzi — Afisa Manunuzi
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1. Kufungua kikao
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3. Kupitisha Manunuzi ya ununuzi wa m

Kuthibitisha agenda
nsha ya aluminium ujenzi wa nyumba za Wakuu wa
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Idara na vitengo na nyumba moja ya N g
Kupitisha njia ya manunuzi katika kutekeleza miradi ya Uviko 19
Kufunga Kikao

7i Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya lkungi
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MUHT. NA. 36/2021/2022 - KUFUNGUA KIKAO
Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao akieleza xuwa kikao hiki nicha kupitisha manunuzi
mbalimbali.. Baada ya kusema hayo alimkaribisha Mwenyekiti il afungue kikao. Mwenyekiti alifungua

kikao saa 10.10 jiorn

MUHT.NA. 37/2020/2021 — KUTHIBITISHA AGENDA

Wajumbe waliridhia agenda zilizowasilishwa zijadiiwe

MUHT.NA. 38/2020/2021 — KUPITISHA MANUNUZ! YA VIFAA MBALIMBALI

Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa tarehe 18/10/2027 Kitengo cha Manunuzi walipokea muhtasari wa
Kamati ya Ujenzi kwa ajili ya ununuzi wa madirisha ya aiuminium baada ya kuridhiwa na Mkurugenz
Mtendaji

Baada ya kupokea maombi haya Kitengo cha Manunuzi kwa kuzingatia sheria na Kanuni walifanya
quotations kwa wazabuni mbalimbali waliosajiwa na GPSA. kwa zile bidhaa ambazo hakuna
wazabuni waliosajiliwa na GPSA Kitengo kilifanyz cuotations kwa wafanya biashara mbalimbali na =
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huduma za kutengenezwa na mafundi Kite -ha Manunuzi walifanya quotations kwa mafundi

mbalimbali kama ifuatavyo:
1. UNUNUZI WA MADIRISHA YA ALUMINIUM YENYE UKUBWA TOFAUTI TOFAUTI
Quotations zilitolewa kwa watengeneza|i watatu (Local Fundi) kama ifuatavyo:

Tohe 2968 700 OO0 /=
26.790,000/=

a yda SNS £0,/ 33U,

harama ya Tshs 34,490,000/=

1. Amini Sitta Alphonce. Aliwasilisha g

-~

2 Shirika la viwanda vidogo Singida. Walwasilis
g g

]

3. Fekason Trading Agency Limited. Aliwasiisha gharama ya Tshs 28,600,000/=

Kitengo cha Manunuzi baada ya kupitia gharama 2z waomba, walipendekeza kazi hii apewe Amini

MUHT.NA. 39/2020/2021 — KUPITISHA MANUNUZI YA VIFAA MBALIMBALI
5 Tshs 2 720.000,000 ambazo hazikuwa kwenye bajeti
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na Mpango wa Manunuzi wa Halmashaun kwa mwaxa w2 fedha 2021/2022



Aidha Katibu aliwaeleza wajumbe kuwa fedha hizi zimeletwa kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya

madarasa kwenye shule za sekondari, ujenzi wa shule shikizi na ujenzi wa nyumba ya mganga (3 kwa

1) katika Mchanganuo ufuatac:

1. Ujenzi wa nyum, ba ya mtumishi Tshs S0 C
2. Ujenzi wa vyumba vya madarasa shule za sekondari Tshs 1,340,000.00
3. Ujenzi wa shuie shikizi Tshs 1,3000.000.00
Wajumbe walijadili suala hili na kukubaliana kwamba kwa vile fedha zimepelekwa kwenye akaunti za
shule mbalimbali utumike utaratibu wa Force Account ili kuwezesha Kamati za shule kutekeleza kazi

hizi kwa muda mfupi na kwa usimamizi wa Karid
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MUHT. NA. 40/2020/2021 - KUFUNGA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afunge kikao. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushiriki wao

katika kuchangia michango yao ya mawazo. Baada ya kusema hayo alifunga kikao saa 12.30 jioni
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